Kết thúc nhóm Logigear - 30/6/2013

khanhdang

Well-known member
Hi mọi người,

Hiện tại nhóm Logigiear đã đi hết đoạn đường với 9 mems còn xót lại. 2 mems sẽ đăng kí thi vào tháng 7. Những mems khác sẽ đăng kí thi vào đầu năm sau.

Khanh Do

hoadn

Nhà truyền đạo
GREAT! 2 MEM THI XONG 7 NGƯỜI CÒN LẠI SẼ THI THÔI :d
CHÚC ANH EM THI TỐT
Good job [MENTION=5020]khanhdang[/MENTION]
Good job anh [MENTION=30]haht[/MENTION]

hoangdang_hm

Active member
Cám ơn mọi người, đặc biệt là các thành viên của nhóm Logigear và Khánh. Mình là thành phần "ngoại lai", may mắn khi được nhập vào nhóm. Hôm qua thi xong lúc 16h25 và đã thành công. Thanks again:)

haht

Nhà truyền đạo
Cám ơn mọi người, đặc biệt là các thành viên của nhóm Logigear và Khánh. Mình là thành phần "ngoại lai", may mắn khi được nhập vào nhóm. Hôm qua thi xong lúc 16h25 và đã thành công. Thanks again:)
@ Hoàng: Chú lập mục riêng để thông báo và chia sẽ LL chứ

hoangdang_hm

Active member
Dạ, tại em cũng mới thi xong, còn bận chút chuyện, với lại kinh nghiệm của em cũng toàn là do tham khảo anh chị em trên này, thấy nói ra sợ lặp lại. Thôi thì để em lập ra một thread,có gì nói nấy vậy.

haht

Nhà truyền đạo
Dạ, tại em cũng mới thi xong, còn bận chút chuyện, với lại kinh nghiệm của em cũng toàn là do tham khảo anh chị em trên này, thấy nói ra sợ lặp lại. Thôi thì để em lập ra một thread,có gì nói nấy vậy.
Hoàng: Chỉ là Chú muốn hay không thôi
Việc báo tin là rất cấn, để mọi ngưởi trong nhóm trên diễn đàn cùng vui, Anh có chỗ hóng hớt chai bia
Sáp xếp tuần sau bia, thế là có 5 người PASSS rồi

Agile Project Management

Agile/Scrum

IT Management Professional

Information Technology Management Professional

Facebook

VietPMP Worldwide

vietpmp worldwide counters