Lập nhóm ôn thi mới ở HN mục tiêu cuôi năm 2012 thi

ThanhLE

Super Moderator
Kick off nhóm này chưa Duongnt ơi? Sinh hoạt vào hôm nào để ae còn giao lưu cái.

duongnt

Well-known member
Thứ 4 tuần sau nhóm mới bắt đầu triển khai nhé. 7.30pm-10pm tại quán Caphê Jam bar music,tối qua tôi đã đi thám thính,có phòng yên tĩnh,thoáng mát,wifi và điện nước đầy đủ.

Địa chỉ :Ngay đường Vương Thừa Vũ,từ Trường Chinh đi vào,ngõ mấy để tôi check lại đã.

My number:Duong 0912037137
Nếu cuối tuần ai rỗi có thể hẹn gap nhau cái,lam quen,lên ke hoach,du dinh....còn tối thứ 4 tuần sau bắt đầu discuss luôn

heipoi

Member
hixxx. Em xin lỗi các Anh/Chú, em vừa nhận lịch đi công tác Hải Phòng 2 tuần. Em xin phép các Anh/Chú được tham gia sau 2 tuần nữa ạh. Em xin cảm ơn!

duongnt

Well-known member
Những người còn lại đến dc chứ.confirm luôn trên này nhé

duongnt

Well-known member
Địa chỉ tối thứ 4 buổi đầu tiên:Số 34 ngõ 26 Vương Thừa Vũ-HN.Đoạn Trường Chinh đi vào 1 đoạn,cũng gần Ngã Tư Sở.

anhtainc

Member
bây giờ đăng ký tham gia có được không nhỉ. Nếu được thì cho mình tham gia với nhé

duongnt

Well-known member
Thông báo:Chuyển buổi học sáng Chủ nhật hàng tuần do 1 số thành viên bận,sang sáng thứ 7 hàng tuần từ 9am-12 am tại Jam caphe.

Xin thông báo

duongnt

Well-known member
Mình có thay đổi kế hoạch một chút nên dự tính sẽ thi sớm vào khoảng cuối tháng 10/đầu tháng 11 và để kịp với lịch thi thì mình sẽ tự học.

Cám ơn bạn đã cho tham gia nhóm.

Vân Anh
Đồng chí này thi chưa nhỉ,kết quả thế nào rồi?

Agile Project Management

Agile/Scrum

IT Management Professional

Information Technology Management Professional

Facebook

VietPMP Worldwide

vietpmp worldwide counters