Liên hoan tổng kết PMBok4 tại Hà Nội

dreamwater

Member
Cho em đăng ký 1 slot nhé. Onsite triền miên, miss mất PMBok 4th rồi. Bác nào ở HN có ý định ôn luyện để thi vào tháng 12 này rủ em ôn cùng với nhé.
Cụ ơi. Mình lập hội nhé.
Em đang có kế hoạch ôn để thi cuối năm nay đây ạ
Cụ trao đổi với em vào email này nhé: anhtuan1983@naver.com
Các cụ lập hội rồi cho e tham gia với nhé
Ôn 1 mình mất lửa quá

chinhhut

Well-known member
Em đăng ký 1 suất nhé. Hôm nay bão to rồi chắc cuối tuần trời sẽ rất đẹp :)

tiamo114

Member
Em cũng là PMP tháng 7, e đăng ký 1 suất nhé, có cần alo cho BTC ko ạ?

mrcheng

Active member
Buổi tổng kết PMBok4 tại Hà Nội đã diễn ra thành công tại Lan Chín 1A Láng Hạ. Mọi người tham gia đã có buổi giao lưu đáng nhớ. Bia cụng liên hồi. Hai người đẹp trong nhóm cũng hưởng ứng nhiệt tình. Lễ bốc thăm trúng thưởng sách Rita (do PMA tổ chức) cũng được diễn ra và đã tìm được chủ nhân của cuốn sách. Tiệc tàn vào khoảng 21h30. Thông tin và ảnh sẽ sớm được cập nhập. Thanks all.

Sửa lần cuối:

ThanhLE

Super Moderator
Buổi tổng kết PMBok4 tại Hà Nội đã diễn ra thành công tại Lan Chín 1A Láng Hạ. Mọi người tham gia đã có buổi giao lưu đáng nhớ. Bia cụng liên hồi. Hai người đẹp trong nhóm cũng hưởng ứng nhiệt tình. Lễ bốc thăm trúng thưởng sách Rita (do PMA tổ chức) cũng được diễn ra và đã tìm được chủ nhân của cuốn sách. Tiệc tàn vào khoảng 21h30. Thông tin và ảnh sẽ sớm được cập nhập. Thanks all.
Bác nào có ảnh thì up đi.

mrcheng

Active member
Em xin up ảnh chụp buổi tổng kết vừa rồi. Sorry các bác là do sau tiệc tàn ngay sáng hôm sau iem đi nghỉ mát đến gần cuối tuần mới về.

#1 Toàn cảnh: Từ trái sang phải: HoangAnhMinh, sirdacdung (PMP), ThúyAn, dangky296 (PMP), tiamo114 (PMP), windking (PMP), mrcheng (PMP), QuangThịnh, aube (PMP).

#2 Nâng cốc chia tay PMBok4th và chúc các VietPMP member thi PMBok5th thành công.

#3 Sách Rita và người đẹp.

#4 Mrs PMBok5th ?!

Sửa lần cuối:

haudh

Well-known member
Thật là hoành tráng quá ta, hôm đấy busy không đến ngó được, quả là đáng tiếc vô cùng.
Chúc mừng các bác, chúc mừng VietPMP!

Agile Project Management

Agile/Scrum

IT Management Professional

Information Technology Management Professional

Facebook

VietPMP Worldwide

vietpmp worldwide counters